Láti ọjọ́ kọkànlélógún oṣù kẹrin sí ọjọ́ kẹtàlélógún oṣù kẹrin, ìfihàn ààbò àyíká ti China kárí ayé (CIEPEC) parí ní àṣeyọrí ní Shanghai New International Expo Center. Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ilé-iṣẹ́ tó kópa, Shanghai Chunye Technology Co., Ltd. ṣe àṣeyọrí tó yanilẹ́nu níbi ìṣẹ̀lẹ̀ ńlá ọdọọdún yìí fún ilé-iṣẹ́ ààbò àyíká. Ìfihàn náà fa àwọn olùfihàn 2,279 láti orílẹ̀-èdè àti agbègbè 22, tí ó tóbi tó 200,000 square meters ti ààyè ìfihàn, èyí sì tún fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ gẹ́gẹ́ bí pẹpẹ pàtàkì fún ìṣẹ̀dá àyíká ní Asia.
Lábẹ́ àkọlé náà “Àfiyèsí sí Àwọn Ẹ̀ka, Ìdàgbàsókè Tó Ń Tẹ̀síwájú,” ìfihàn ọdún yìí bá ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ náà mu. Láàárín ìṣọ̀kan ọjà tó ń yára kánkán àti ìdíje tó ń pọ̀ sí i, ìṣẹ̀lẹ̀ náà tẹnu mọ́ àwọn àǹfààní tó ń yọjú ní àwọn ẹ̀ka tó yàtọ̀ síra bíi ìpèsè omi ìlú àti àwọn ẹ̀rọ ìṣàn omi, àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ omi ìdọ̀tí tí kò ní omi, ìtọ́jú VOCs, àti àwọn ohun èlò tuntun nínú àwọn ohun èlò membrane. Àwọn agbègbè tó ń yọjú bíi àtúnlo bátìrì tó ti fẹ̀yìntì, lílo àwọn èròjà photovoltaic àti afẹ́fẹ́ tó ń sọ di tuntun, àti ìdàgbàsókè agbára biomass tún gba àfiyèsí.ṣíṣètò àwọn ọ̀nà tuntun fún ọjọ́ iwájú ilé iṣẹ́ náà.
Níbi ìfihàn náà, Shanghai Chunye Technology ṣe àfihàn àwọn ohun èlò ìṣàyẹ̀wò omi tó dá lórí ayélujára, àwọn ohun èlò ìṣàkóṣo iṣẹ́ ilé-iṣẹ́, àwọn sensọ̀ dídára omi, àti àwọn ọ̀nà ìmọ́-ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀. Àwọn àṣeyọrí rẹ̀ nínú ìmọ̀-ẹ̀rọ ìtọ́jú omi ìdọ̀tí fa ọ̀pọ̀ ènìyàn àti àwọn àlejò nínú iṣẹ́ náà, pẹ̀lú agbára tuntun rẹ̀ tó ń dún pẹ̀lú àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ ayíká tó ti pẹ́ lórí ìfihàn, tí wọ́n sì ń ṣe àfihàn ìran fún ìyípadà ilé-iṣẹ́ tó wà pẹ́ títí.
Àgọ́ ilé-iṣẹ́ náà yàtọ̀ pẹ̀lú àwòrán tí a ṣe ní ọ̀nà tí ó mọ́ tónítóní, tí ó sì ní ìrísí tó ṣe kedere tí ó tẹnu mọ́ ìdámọ̀ àmì-ìdámọ̀ rẹ̀. Nípasẹ̀ àwọn ìfihàn ọjà, àwọn ìfihàn multimedia, àti àwọn ìgbékalẹ̀ tí àwọn ògbóǹkangí darí, Chunye Technology ṣe àfihàn àwọn àṣeyọrí ìmọ̀-ẹ̀rọ rẹ̀ àti àwọn ọ̀ràn iṣẹ́-àgbékalẹ̀ rẹ̀ ní kíkún. Àgọ́ náà fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà ilẹ̀ àti ti àgbáyé mọ́ra, títí kan àwọn ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ àyíká, àwọn aláṣẹ ìlú, àwọn olùrà ní òkèèrè, àti àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ tí ó ṣeé ṣe.
Àwọn ìjíròrò tó jinlẹ̀ pẹ̀lú àwọn olùníláárí wọ̀nyí fúnni ní òye tó ṣeyebíye nípa àwọn ìbéèrè ọjà àti àwọn ìpèníjà ilé iṣẹ́, èyí tó ń darí ọ̀nà tó dára jù láti mú kí ọjà náà gbòòrò sí i lọ́jọ́ iwájú àti bí iṣẹ́ náà ṣe ń gbòòrò sí i. Àwọn ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn ẹlẹgbẹ́ wọn tún mú kí pínpín ìmọ̀ àti àjọṣepọ̀ ṣeé ṣe, èyí tó fi ìpìlẹ̀ lélẹ̀ fún àjọṣepọ̀ ilé iṣẹ́ tó gbòòrò.
Ní pàtàkì, Chunye Technology gba àdéhùn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àkọ́kọ́ pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé-iṣẹ́ lórí ìmọ̀-ẹ̀rọ, ìpínkiri ọjà, àti ìdàgbàsókè iṣẹ́ àkànṣe, èyí tí ó fi agbára tuntun kún ipa ìdàgbàsókè rẹ̀.
Ìparí CIEPEC 26th kò fi òpin hàn, ṣùgbọ́n ó jẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ tuntun fún Shanghai Chunye Technology. Ìfihàn náà ti mú kí ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà sí ètò ìdàgbàsókè tí ó ní ìṣẹ̀dá tuntun lágbára sí i. Ní ìlọsíwájú, Chunye Technology yóò mú kí àwọn ìdókòwò R&D pọ̀ sí i, yóò fojú sí àwọn ọjà pàtàkì, yóò sì ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà àti àwọn ojútùú tí ó dára, tí ó ń fi agbára pamọ́, àti tí ó bá àyíká mu láti fi ìníyelórí àwọn oníbàárà tí ó ga jùlọ hàn.
Ile-iṣẹ naa ngbero lati mu ọja agbaye yaraìfẹ̀sí, jíjí àwọn ìbáṣepọ̀ pọ̀ sí i káàkiri ẹ̀ka ilé-iṣẹ́, àti lílo àwọn ìṣọ̀kan láti ṣàṣeyọrí àṣeyọrí. Ní gbígbé iṣẹ́ rẹ̀ láti “yí àwọn àǹfààní àyíká padà sí àwọn agbára ètò-ọrọ̀-ajé,” Chunye Technology ní èrò láti bá àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ kárí-ayé ṣiṣẹ́ pọ̀ ní ìdàgbàsókè ìṣẹ̀dá àyíká, láti mú kí ìdàgbàsókè tó ga jùlọ wà fún ọjọ́ iwájú tó wà ní ààyè fún pílánẹ́ẹ̀tì náà.
Dara pọ̀ mọ́ wa ní Ìfihàn Ààbò Àyíká Àgbáyé ti Turkey ti ọdún 2025 ní ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dógún sí ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù karùn-ún, ọdún 2025, fún orí tó tẹ̀lé nínú Ìṣẹ̀dá-Àyíká!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-25-2025


